LIVESCORE - TỶ SỐ BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN

Giờ Chủ Tỷ số Khách Châu Á H1
22h20 Al Adalah vs Al Faisaly (KSA) 0-1
22h30 Krylya Sovetov vs FK Orenburg +0 1-0
22h30 Beroe vs Lok. Plovdiv 2-0
22h30 Busaiteen vs Al Hadd 0-1
22h59 Zamalek SC vs Esperanse ST 1-1
22h59 Molde vs Aalesund - 3/4 3-1
22h59 Benfica B vs Leixoes +0 0-1
22h59 Slaven Belupo vs NK Varazdin - 3/4 0-0
22h59 Al Wakra vs Umm salal - 1/4 0-1
23h15 Al Fujairah vs Ittihad Kalba 0-1
23h30 KuPS vs RoPS Rovaniemi - 1 1/4 -
00h00 RB Salzburg vs Ein.Frankfurt - 3/4 -
00h00 Hertha Berlin II vs Berliner FC Dynamo - 3/4 -
00h00 Pau FC vs Dunkerque - 1/4 -
00h00 Rakow Czestochowa vs Piast Gliwice +0 -
00h00 C. Budejovice vs Banik Ostrava - 1/4 -
00h00 Alanyaspor vs Besiktas - 1/4 -
00h00 Dnipro vs Dinamo Kiev -
00h00 Viborg vs Hvidovre IF - 1 -
00h10 Al Feiha vs Al Raed -
00h30 Jahn Regensburg vs Dynamo Dresden - 1/2 -
00h30 Karlsruher vs Nurnberg +0 -
01h00 Unterhaching vs Bayern Munich II +0 -
01h00 Weiche Flensburg vs Wer.Bremen II - 3/4 -
01h00 Saarbrucken vs TSG Balingen -
01h00 HNK Gorica vs Istra 1961 - 3/4 -
01h00 Aarhus AGF vs Hobro I.K. - 1 1/4 -
01h00 Maritzburg Utd vs Stellenbosch FC -
01h10 SV Ried vs Aust Lustenau - 1 -
01h10 Vorwarts Steyr vs LASK Juniors - 1/4 -
01h10 Floridsdorfer AC vs Horn - 1/4 -
01h10 Austria Wien II vs SKU Amstetten - 1/4 -
01h30 Lok.Leipzig vs Meuselwitz - 1 1/4 -
01h30 Essen vs Lippstadt -
01h30 Dinamo Bucuresti vs Aca. Clinceni - 3/4 -
02h00 Raja Casablanca vs TP Mazembe -
02h00 Middlesbrough U23 vs Newcastle U23 -
02h00 Blackburn U23 vs Liverpool U23 -
02h00 Arsenal U23 vs Man City U23 -
02h00 Orleans vs Troyes +1/4 -
02h00 Auxerre vs Niort - 3/4 -
02h00 Caen vs Grenoble - 1/4 -
02h00 Chateauroux vs Le Havre +1/4 -
02h00 Le Mans vs Guingamp +1/4 -
02h00 Nancy vs Clermont +0 -
02h00 Sochaux vs Rodez - 1/4 -
02h00 Valenciennes vs Ajaccio +1/4 -
02h00 Le Puy Foot vs SO Cholet +0 -
02h00 FC Bastia-Borgo vs Lyon Duchere - 1/4 -
02h00 Concarneau vs AS Beziers - 1/2 -
02h00 Avranches vs Quevilly - 1/4 -
02h00 Villefranche vs Bourg Peronnas - 1/4 -
02h00 Boulogne vs Ajaccio GFCO - 3/4 -
02h00 Creteil vs Red Star 93 - 1/4 -
02h00 Stade Lavallois vs Sporting Toulon - 3/4 -
02h00 Willem II vs Groningen - 1/4 -
02h00 Ajax U21 vs Telstar - 3/4 -
02h00 Volendam vs Go Ahead Eagles - 3/4 -
02h00 De Graafschap vs AZ Alkmaar U21 - 1 3/4 -
02h00 Cambuur vs PSV Eindhoven U21 - 2 1/4 -
02h00 TOP Oss vs Utrecht U21 +0 -
02h00 Almere City vs Helmond Sport - 1 3/4 -
02h00 MVV Maastricht vs Den Bosch +0 -
02h00 Eindhoven vs SBV Excelsior +1/4 -
02h00 NEC Nijmegen vs NAC Breda +0 -
02h00 Roda JC vs Dordrecht 90 - 1/2 -
02h00 Leiknir Rey. vs Afturelding -
02h00 Vikingur Rey. vs Fylkir -
02h00 Grasshoppers vs Aarau - 1/2 -
02h15 Breidablik vs IA Akranes -
02h30 Fort.Dusseldorf vs Hertha Berlin +0 -
02h30 Jagiellonia vs Lech Poznan +0 -
02h30 Sint Truiden vs KV Mechelen +1/4 -
02h30 KSC Lokeren vs Beerschot-Wilrijk +3/4 -
02h30 Union Saint-Gilloise vs Westerlo - 1/4 -
02h30 Lommel vs Roeselare - 1/4 -
02h30 Excelsior Virton vs OH Leuven - 3/4 -
02h30 Gran Valencia vs Mineros Guayana -
02h45 Portsmouth vs Rochdale - 1 1/4 -
02h45 Nimes vs Marseille +1/4 -
02h45 Hibernian vs Inverness C.T. - 1 1/4 -
02h45 Larne vs Coleraine -
02h45 Derry City vs Bohemians - 1/4 -
02h45 Cork City vs Finn Harps - 1/4 -
02h45 Shelbourne vs St. Patrick's +1/4 -
02h45 Shamrock Rovers vs Dundalk - 1/4 -
03h00 Norwich vs Leicester City +3/4 -
03h00 Real Sociedad vs Valladolid - 1 -
03h00 Las Palmas vs Malaga - 1/4 -
03h00 Virtus Entella vs Crotone +0 -
03h00 UTC Cajamarca vs Melgar -
03h00 CA Rentistas vs Dep. Maldonado -
03h05 Def.Belgrano vs All Boys -
03h30 Portimonense vs Vitoria Setubal - 1/2 -
04h30 Delfin SC vs Tecnico Uni. -
05h00 Racing Club vs Newells Old Boys - 1/4 -
05h00 Tigre vs Gimnasia Jujuy -
05h15 Guarani/SP vs Agua Santa/SP - 1/2 -
06h00 U. La Calera vs Univ. Catolica +1/2 -
06h00 Guairena FC vs Libertad -
06h00 Cerro Largo vs Boston River -
06h00 CA Penarol vs Danubio -
07h00 Hawke's Bay vs Southern Utd -
07h00 Nacional Quito vs LDU Quito -
07h00 Atlante vs Venados -
07h10 Colon vs Boca Juniors +3/4 -
07h30 Bragantino/SP vs Ituano/SP -
07h40 Junior Barranquilla vs Jag de Cordoba -
08h00 Alianza Lima vs Dep. Municipal -
08h00 Toluca vs Monterrey +1/4 -
08h00 San Luis vs Juarez - 1/2 -
10h00 Waitakare Utd vs Wanderers SC -
10h00 Morelia vs Cruz Azul +0 -
10h00 Oaxaca vs Correcaminos -
10h10 Club Tijuana vs Puebla - 3/4 -
FT Bate Borisov 2 - 1 Aktobe 0-0
FT Port Melbourne 3 - 0 Eastern Lions 0-0
FT Zenit U21 1 - 2 Lok. Moscow U21 1-0
FT Sydney FC 0 - 1 WS Wanderers - 1/2 0-0
FT Adelaide Raiders 0 - 0 Campbelltown City +1/2 0-0
FT Green Gully SC 0 - 2 Avondale Heights +3/4 0-2
FT Oakleigh Cannons 0 - 0 South Melbourne - 1/2 0-0
FT Croydon Kings 1 - 1 Adelaide Utd U21 +0 0-0
FT Modbury Jets 2 - 1 Para Hills Knights +0 0-1
FT Pribram U19 1 - 2 Slavia Praha U19 0-1
FT FC Lviv U21 4 - 1 Oleksandria U21 1-0
FT Desna U21 1 - 3 Mariupol Youth 1-1
FT Kokand-1912 3 - 0 Buxoro 1-0
FT CSKA Mos. U21 5 - 0 Ural U21 3-0
FT Din. Moscow U21 5 - 2 Spartak Mos. U21 2-1
FT Kolos Kovalivka U21 0 - 1 Karpaty Lviv U21 0-1
FT Lok. Tashkent 2 - 1 Andijan 2-0
FT Macedonia U19 3 - 4 Georgia U19 2-2
FT Derby County U23 1 - 4 Brighton U23 1-3
FT SaiPa Karadj 1 - 2 Sanat Naft 0-1
FT Naft M. Soleyman 1 - 1 Peykan 0-0
FT Jihlava 5 - 4 Usti & Labem 2-0
FT Odd Grenland 4 - 5 Rosenborg +0 2-1
FT Rwanda 0 - 0 Congo 0-0
FT Hapoel Acre 1 - 0 Hapoel Ashkelon 1-0
FT Hapoel R. Gan 1 - 2 H. Petah Tikva 0-2
FT HR Letzion 1 - 1 Hapoel Afula 0-1
FT Beitar TA Ramla 1 - 2 Ahi Nazareth 0-0
FT Kafr Qasim 3 - 0 Hapoel Umm Al Fahm 1-0
FT Hapoel Nof HaGalil 1 - 3 INR HaSharon 1-1
FT Bnei Sakhnin 1 - 1 Hapoel Bnei Lod 0-1
FT Maccabi P.Tikva 3 - 1 Hapoel Katamon 2-0
FT Al Shabab (BHR) 1 - 3 East Riffa 0-1
FT Darul Takzim 1 - 0 Kedah FA 1-0
FT Dhamak 3 - 0 Hazm 0-0
FT Fanja 1 - 0 Mirbat SC 0-0
FT FK Tuzla City 0 - 0 Velez Mostar 0-0
FT Saham Club 0 - 2 Al Suwaiq 0-1
FT Baniyas 0 - 1 Al Shabab (UAE) 0-1
FT Al Jazira 0 - 1 Khorfakkan 0-1
FT Sailiya 2 - 0 Al Garrafa +1/4 2-0
FT Pars Jonoubi Jam 1 - 0 Teraktor Sazi 1-0
Hoãn FC Yerevan vs Alashkert -
Hoãn Kashima Antlers vs Vissel Kobe +0 -
Hoãn Nam Định vs HL Hà Tĩnh -
Hoãn Sh. Shenhua vs Shanghai SIPG -
Hoãn Guangzhou Ever. vs Henan Jianye -
Hoãn Beijing Guoan vs Shijiazhuang YJ -
Hoãn Ma Rốc U20 vs Libya U20 -
Hoãn Senegal U20 vs Bahrain U20 -
Hoãn Sepsi OSK vs CSMS Iasi -

Livescore cập nhật tỷ số bóng đá hôm nay, tỷ số bóng đá trực tuyến, tỷ số bóng đá hôm qua, xem tỷ số trực tuyến nhanh và chính xác.

Xem livescore trên ketquasieutoc.com được cập nhật NHANH, CHÍNH XÁC thời gian, tỷ số hiện tại, tỷ số hiệp 1, hiệp 2, cả trận đấu, các diễn biến và thông số của các trận đấu cúp C1, C2 châu Âu, giải Ngoại Hạng Anh, La Liga, Serie A, Bundesliga... livescore thời gian thực ngoài ra còn có những tính năng tuyệt vời kết nối trận đấu ĐANG ĐÁ với link sopcast, đối đầu, link xem trực tiếp, thông tin trước trận hoặc bài nhận định/dự đoán

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Tỷ Lệ Kèo Bóng Đá | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Dự Đoán Bóng Đá | Lịch Phát Sóng Bóng Đá